HESABU BARAKA ZAKO

HOMELESS PEOPLEJuzi juzi nilikuwa napita mtaani nikakutana na wapendwa hawa wakiwa wanapumzika. Kusema ukweli ndugu zetu hawa hapa ndio ‘nyumbani’ kwao – hawana mahali pengine pa kuishi. Baada ya kuwaamsha na kuwasalimia kwa kifupi (sikutaka kuendelea wapotezea muda wao wa mapumziko) niliwapatia salamu zao za upendo kutoka kwa Muumba wao (ambaye pia ni Baba yetu sote!).

Wakati mwingine malalamiko,misongo ya mawazo na maumivu ya moyo hutoweka pale unapokutana na wengine wanaopitia kipindi kigumu kuliko wewe.

Ushauri wangu ni kwamba kama unajisikia kukosa raha kutokana na magumu unayopitia we nenda mahospitalini, kwenye misiba, kwenye vituo vya yatima au hata mtaani tu na kisha ongea na wahanga wa shida mbalimbali. Naamini ukitoka huko sio tu kwamba tatizo uliloenda nalo litakuwa limepata nafuu na kujifunza kuwa na shukurani kwa baraka nyingi ulizojaliwa na Muumba wako ambazo kwa sababu moja au nyingine hukuwa unaziona, bali utawiwa mzigo wa kutaka kufanya kitu ili kuboresha maisha ya wengine.

Bwana akutie nguvu. Amen

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: